Tất cả sản phẩm
-
Đánh dấu từ Hoa KỳCảm ơn rất nhiều về chất lượng hoàn hảo và dịch vụ VIP của bạn, chúng tôi sẽ giữ hợp đồng và kinh doanh nhiều hơn với bạn! -
Lionel LoboChúng tôi đã nhận được hàng hóa của bạn vào thứ năm tuần trước và chúng tôi rất hài lòng với chất lượng sản phẩm của bạn.
Kewords [ 157mm aluminum beverage cans ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Nước tăng lực Nắp B64 Hộp đựng đồ uống bằng nhôm 16oz 16ml
| Kích thước: | 473ml , 16oz Ounce |
|---|---|
| Logo: | Yêu cầu khách hàng |
| Mục: | Lon nhôm 473ml cho ngành công nghiệp bia nước giải khát |
Hộp đựng đồ uống bằng nhôm kiểu dáng đẹp, không có BPA 355ml
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Sử dụng:: | Đồ uống, bia , uống |
| In: | Tập quán |
202 # B64 CDL Custom Print 355ml Nhôm lon nước giải khát
| Sử dụng: | bia, rượu táo, than cốc |
|---|---|
| Mẫu: | có thể được cung cấp miễn phí |
| Màu sắc: | Tập quán |
355ml 500ml 12oz 16oz lon nhôm đựng đồ uống có tab kéo
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Âm lượng: | 200/350/330/400 / 500ml 12oz 16oz 600ml 700ml 750ml |
| Nắp nhôm: | 202 # B64 |
330ml 500ml Đồ uống Matt In lon nhôm
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp:: | Đồ uống và bia |
| Loại niêm phong:: | nắp mở dễ dàng B64 CDL |
Vỏ khắc 473ml 16oz Hộp đựng đồ uống bằng nhôm
| Sử dụng: | Bia |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Tên: | Lon bia nhôm 16 ounce từ các công ty bia lon Trung Quốc |
Lon nhôm trắng 16oz 473ml tùy chỉnh
| Sử dụng: | Bia |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Tên: | Bia nhôm lon trống 473ml, bia lon nước giải khát |
CA PRO65 nước trái cây B64 Nắp thùng đựng đồ uống bằng nhôm
| Kích thước: | 473ml , 16oz Ounce |
|---|---|
| Logo: | Yêu cầu khách hàng |
| Mục: | Lon nhôm 473ml cho ngành công nghiệp bia nước giải khát |
Lon nhôm 16 Oz 473ml với nắp đường kính 52mm
| Kích thước: | 473ml , 16oz Ounce |
|---|---|
| Logo: | Yêu cầu khách hàng |
| Mục: | Lon nhôm rỗng 16oz Ounce 473ml với nắp Dia 52mm |

