Tất cả sản phẩm
-
Đánh dấu từ Hoa KỳCảm ơn rất nhiều về chất lượng hoàn hảo và dịch vụ VIP của bạn, chúng tôi sẽ giữ hợp đồng và kinh doanh nhiều hơn với bạn! -
Lionel LoboChúng tôi đã nhận được hàng hóa của bạn vào thứ năm tuần trước và chúng tôi rất hài lòng với chất lượng sản phẩm của bạn.
Kewords [ 157mm aluminum beverage cans ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Lon nhôm trắng 16oz 473ml tùy chỉnh
| Sử dụng: | Bia |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Tên: | Bia nhôm lon trống 473ml, bia lon nước giải khát |
Lon nhôm 16 Oz 473ml với nắp đường kính 52mm
| Kích thước: | 473ml , 16oz Ounce |
|---|---|
| Logo: | Yêu cầu khách hàng |
| Mục: | Lon nhôm rỗng 16oz Ounce 473ml với nắp Dia 52mm |
Không in Các lon nước giải khát bằng nhôm kiểu dáng đẹp 12oz với mẫu miễn phí
| Sử dụng: | bia, rượu táo, than cốc |
|---|---|
| Mẫu: | có thể được cung cấp miễn phí |
| Màu sắc: | Tập quán |
Khắc nắp Lon bia nhôm kim loại cao 157mm Chiều cao 16oz
| Sử dụng: | Bia |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Tên: | Canada lon bia nhôm 16oz có nắp đậy lon bia. |
Chiều cao 157mm AKZO BPA Hộp nước ngọt 16oz bằng nhôm miễn phí
| Sử dụng: | bia, rượu táo, than cốc |
|---|---|
| Mẫu: | có thể được cung cấp miễn phí |
| Màu sắc: | Tập quán |
Đồ uống cấp nhôm kiểu dáng đẹp Đồ uống lon 12oz 350ml 355ml Shine Style BPA Free
| Vật chất: | Nhôm Hợp kim nhôm 3104 |
|---|---|
| Màu: | tùy chỉnh tối đa 8 màu style phong cách mờ và tỏa sáng |
| Nắp và nắp: | Vòng kéo màu 200 # ward phường khắc lid nắp đen lid nắp vàng nắp có logo |
Lon đồ uống bằng nhôm 350 / 355ml Thân thiện với màu sắc tùy chỉnh Logo tùy chỉnh
| Sử dụng: | Nước ép |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Loại kim loại: | Nhôm, thiếc |
Bia 473ml lon đồ uống nhôm không chứa BPA
| Sử dụng: | Bia, cà phê, nước trái cây, cola, nước tăng lực, soda, nước ngọt, đồ uống có ga, nước giải khát, rượ |
|---|---|
| Kích cỡ: | 150/185/250/269/310/330/350/355/473/500ML |
| Màu sắc: | tùy chỉnh, tối đa 8 màu, kiểu mờ và bóng |
Hộp nhôm đựng đồ uống 355ml có lớp lót BPA
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Âm lượng: | Đồ uống in tùy chỉnh Nhà sản xuất lon nhôm 330ml |
| Màu sắc: | 7 màu |
Đồ uống có chiều cao 122mm 355ml Hộp nhôm 12 Oz
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Sử dụng:: | Nước giải khát, bia |
| In: | Tập quán |

