Tất cả sản phẩm
-
Đánh dấu từ Hoa KỳCảm ơn rất nhiều về chất lượng hoàn hảo và dịch vụ VIP của bạn, chúng tôi sẽ giữ hợp đồng và kinh doanh nhiều hơn với bạn! -
Lionel LoboChúng tôi đã nhận được hàng hóa của bạn vào thứ năm tuần trước và chúng tôi rất hài lòng với chất lượng sản phẩm của bạn.
Kewords [ 157mm aluminum beverage cans ] trận đấu 78 các sản phẩm.
FDA 12oz Nước giải khát Bia lon nhôm rỗng
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Sử dụng:: | Nước giải khát, bia |
| In: | Tập quán |
Bia đồ uống 330ml Lon nhôm in tùy chỉnh 115mm 115mm
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp:: | Đồ uống và bia |
| Loại niêm phong:: | nắp mở dễ dàng B64 CDL |
B64 Nắp CDL BPA Miễn phí Tùy chỉnh Lon nhôm trống 330ml
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp:: | uống nước trái cây |
| Loại niêm phong:: | nắp mở dễ dàng B64 CDL |
Tùy chỉnh Bia trống không BPA 16 Oz Hộp nhôm rỗng
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Sử dụng:: | Đồ uống, bia , uống |
| In: | Tập quán |
Lon nhôm 473ml 16oz dùng để đựng bia và nước giải khát
| Đăng kí: | bia |
|---|---|
| In ấn: | Phong tục |
| Hình dạng: | Chung quanh |
Hộp nhôm rỗng 16oz 473ml kiểu dáng đẹp cho đồ uống bia
| Ứng dụng: | Bia |
|---|---|
| In ấn: | Tập quán |
| Hình dạng: | Tròn |
Hộp nhôm tùy chỉnh đồng bằng FDA, Hộp nhôm nóng chảy 202 CAP
| Ứng dụng: | bia, nước giải khát |
|---|---|
| In ấn: | Tập quán |
| Hình dạng: | Tròn |
Hộp nhôm rỗng 473ml màu đỏ cho đồ uống Đường kính Jima Cổ 52mm
| Ứng dụng: | bia, nước giải khát |
|---|---|
| In ấn: | Tập quán |
| Hình dạng: | Tròn |
Hộp bia bằng kim loại nhôm 16oz 330ml Có nắp khắc
| Sử dụng: | bia |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Tên: | Canada lon bia nhôm 16oz có nắp đậy lon bia. |
Hộp đựng thức uống bằng nhôm Ounce 16oz có Nắp B64
| Kích thước: | 473ml , 16oz Ounce |
|---|---|
| Logo: | Yêu cầu khách hàng |
| Mục: | Lon nhôm 473ml cho ngành công nghiệp bia nước giải khát |

