Tất cả sản phẩm
-
Đánh dấu từ Hoa KỳCảm ơn rất nhiều về chất lượng hoàn hảo và dịch vụ VIP của bạn, chúng tôi sẽ giữ hợp đồng và kinh doanh nhiều hơn với bạn! -
Lionel LoboChúng tôi đã nhận được hàng hóa của bạn vào thứ năm tuần trước và chúng tôi rất hài lòng với chất lượng sản phẩm của bạn.
Kewords [ 157mm aluminum beverage cans ] trận đấu 78 các sản phẩm.
In mờ Đồ uống Cà phê Trống rỗng 16oz Lon nhôm
| Sử dụng: | Bia |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Tên: | lon thiếc rỗng 16oz cho nhà cung cấp lon bia |
Nắp Khắc Bia Coke 16oz 473ml Nhôm lon
| Sử dụng: | Bia |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Tên: | Nhà máy BPANI lon bia 473ml và lon nhôm có nắp 202 # |
Bao bì đồ uống 16oz Nhôm Matt In lon bia
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Âm lượng: | Đồ uống in tùy chỉnh Nhà sản xuất lon nhôm 330ml |
| Màu sắc: | 7 màu |
Bia uống có ga FDA 473ml 16oz lon nhôm
| Sử dụng: | Bia |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Tên: | Bán buôn lon bia 16 oz bằng nhôm kim loại tùy chỉnh với mẫu miễn phí |
Chiều cao 115mm Tùy chỉnh in lon nhôm 330ml
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Âm lượng: | Đồ uống in tùy chỉnh Nhà sản xuất lon nhôm 330ml |
| Màu sắc: | 7 màu |
330ml Hộp nhôm trống 250ml kiểu dáng đẹp với 202 nắp
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Âm lượng: | Đồ uống in tùy chỉnh Nhà sản xuất lon nhôm 330ml |
| Màu sắc: | 7 màu |
Tròn mờ được in 16oz 473ml Hộp nhôm đen
| Kích thước: | 473ml , 16oz Ounce, 16oz |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Mục: | Lon in đen 16oz với lon nhôm đen MOQ 473ml nhỏ |
Hộp đựng đồ uống bằng nhôm 473ml được in mờ được FDA chấp thuận
| Kích thước: | 473ml , 16oz Ounce, 16oz |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Mục: | Lon in đen 16oz với lon nhôm đen MOQ 473ml nhỏ |

