Tất cả sản phẩm
-
Đánh dấu từ Hoa KỳCảm ơn rất nhiều về chất lượng hoàn hảo và dịch vụ VIP của bạn, chúng tôi sẽ giữ hợp đồng và kinh doanh nhiều hơn với bạn! -
Lionel LoboChúng tôi đã nhận được hàng hóa của bạn vào thứ năm tuần trước và chúng tôi rất hài lòng với chất lượng sản phẩm của bạn.
Kewords [ 157mm aluminum beverage cans ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Thực phẩm Cấp 500ml Hộp bia nhôm trống
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp:: | uống , nước trái cây, nước giải khát |
| Loại niêm phong:: | nắp mở dễ dàng B64 CDL |
16OZ 473ml tái chế lon bia nhôm cho đồ uống có ga
| Đăng kí: | bia |
|---|---|
| In ấn: | phong tục |
| Hình dạng: | Chung quanh |
Không chứa BPA Hộp nhôm in tùy chỉnh 16oz 473ml
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp:: | Đồ uống và bia |
| Loại niêm phong:: | nắp mở dễ dàng B64 CDL |
Chiều cao 157mm AKZO BPA Hộp nước ngọt 16oz bằng nhôm miễn phí
| Sử dụng: | bia, rượu táo, than cốc |
|---|---|
| Mẫu: | có thể được cung cấp miễn phí |
| Màu sắc: | Tập quán |
Bao bì đồ uống Nhôm lon bia 16oz không chứa BPA
| Sử dụng: | Bia |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Tên: | Hộp nhôm 16oz In tùy chỉnh với nhãn in cho rượu táo |
Kiểu dáng đẹp Màu sắc mập mạp 355ml Hộp nước ngọt bằng nhôm 200cdl Nắp
| Kích thước: | 355ml 12 ounce 150ml 187ml 200ml 330ml 355ml 473ml 500ml 550ml |
|---|---|
| Nắp: | 202 B64 cdl , 200cdl , b64 |
| Logo: | Yêu cầu khách hàng |
In sáng bóng tùy chỉnh Hộp bia 16oz bằng nhôm 473ml
| Sử dụng: | Bia |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Tên: | Lon nhôm 16oz cho lon bia tùy chỉnh từ công ty bia lon |
FDA Custom Metal 16oz Bia lon nhôm lon nước uống có ga
| Sử dụng: | bia |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Tên: | Bán buôn lon bia 16 oz bằng nhôm kim loại tùy chỉnh với mẫu miễn phí |

