Tất cả sản phẩm
-
Đánh dấu từ Hoa KỳCảm ơn rất nhiều về chất lượng hoàn hảo và dịch vụ VIP của bạn, chúng tôi sẽ giữ hợp đồng và kinh doanh nhiều hơn với bạn! -
Lionel LoboChúng tôi đã nhận được hàng hóa của bạn vào thứ năm tuần trước và chúng tôi rất hài lòng với chất lượng sản phẩm của bạn.
Kewords [ 157mm aluminum beverage cans ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Đồ uống dạng tròn Nước giải khát nhôm có thể 355ml STD để bảo vệ môi trường nước trái cây
| Ứng dụng: | Trái cây, đồ uống, nước trái cây |
|---|---|
| In ấn: | tùy chỉnh |
| Hình dạng: | Hình tròn |
BPA Free Retort Chai đựng đồ uống bằng nhôm 16oz B64
| Sử dụng: | bia, rượu táo, than cốc |
|---|---|
| Mẫu: | có thể được cung cấp miễn phí |
| Màu sắc: | Tập quán |
Đồ uống có chiều cao 122mm 355ml Hộp nhôm 12 Oz
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Sử dụng:: | Nước giải khát, bia |
| In: | Tập quán |
Lon bia 500ml bằng nhôm 330ml có in nhãn hiệu tùy chỉnh
| Âm lượng: | 250/310/330/350/355 / 500ml / 473ml & tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bia lon |
| Vật chất:: | Nhôm |
202 # B64 CDL Nhôm 12 Oz Lon Brite cho rượu táo
| Sử dụng: | bia, rượu táo, than cốc |
|---|---|
| Mẫu: | có thể được cung cấp miễn phí |
| Màu sắc: | tập quán |
12oz 16oz lon bia nhôm với MOQ nhỏ để in lon
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Âm lượng: | 200/350/330/400 / 500ml 12oz 16oz 600ml 700ml 750ml |
| Nắp nhôm: | 202 # B64 |
202 # B64 CDL Bpani lon bia nhôm trống cho rượu táo
| Sử dụng: | bia, rượu táo, than cốc |
|---|---|
| Mẫu: | có thể được cung cấp miễn phí |
| Màu sắc: | Tập quán |
Đồ uống có ga tùy chỉnh 473ml Hộp bia nhôm 16oz
| Sử dụng: | Bia |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Tên: | Lon bia nhôm tùy chỉnh 16 oz số lượng lớn với nắp lon nhôm |
473ml In lon bia nhôm Brite 12 Oz Không chứa BPA
| Sử dụng: | bia, rượu táo, than cốc |
|---|---|
| Mẫu: | có thể được cung cấp miễn phí |
| Màu sắc: | tập quán |
Hộp nhôm đựng đồ uống 355ml có lớp lót BPA
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Âm lượng: | Đồ uống in tùy chỉnh Nhà sản xuất lon nhôm 330ml |
| Màu sắc: | 7 màu |

