Tất cả sản phẩm
-
Đánh dấu từ Hoa KỳCảm ơn rất nhiều về chất lượng hoàn hảo và dịch vụ VIP của bạn, chúng tôi sẽ giữ hợp đồng và kinh doanh nhiều hơn với bạn! -
Lionel LoboChúng tôi đã nhận được hàng hóa của bạn vào thứ năm tuần trước và chúng tôi rất hài lòng với chất lượng sản phẩm của bạn.
Kewords [ 157mm aluminum beverage cans ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Đồ uống có ga FDA 473ml Bia lon 16oz Nhôm kim loại
| Sử dụng: | bia |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Tên: | Bán buôn lon bia 16 oz bằng nhôm kim loại tùy chỉnh với mẫu miễn phí |
Lon nhôm rỗng tùy chỉnh 16OZ cho đồ uống có ga Bia thủ công
| Đăng kí: | lon bia ; nước soda |
|---|---|
| In ấn: | Phong tục |
| Hình dạng: | Chung quanh |
Bia thủ công bằng nhôm tùy chỉnh rỗng có thể 473ml 500ml 16OZ
| Đăng kí: | bia |
|---|---|
| In ấn: | Phong tục |
| Hình dạng: | Chung quanh |
Lon nhôm tùy chỉnh rỗng 16oz Bia thủ công lon 473ml 500ml
| Đăng kí: | Bia |
|---|---|
| in ấn: | Phong tục |
| Hình dạng: | Tròn |
355ml 12oz Bia Coca Cola lon nhôm có nắp
| Mục: | Lon Cola 12oz in tùy chỉnh có nắp |
|---|---|
| Sử dụng: | bia, rượu táo, than cốc |
| Mẫu: | có thể được cung cấp miễn phí |
Không có BPA Nhôm rỗng 473ml 16oz Can bia Chiều cao 157mm
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp:: | Đồ uống và bia |
| Loại niêm phong:: | nắp mở dễ dàng B64 CDL |
12oz 16oz Nước tăng lực Lon nhôm trống tùy chỉnh
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Âm lượng: | 200/350/330/400 / 500ml 12oz 16oz 600ml 700ml 750ml |
| Nắp nhôm: | 202 # B64 |
Đồ uống hình tròn Hộp nhôm uống mở 355ml STD để bảo vệ môi trường nước trái cây
| Ứng dụng: | Trái cây, đồ uống, nước trái cây |
|---|---|
| In ấn: | Tùy chỉnh |
| Hình dạng: | Hình tròn |
FDA 330ml Đồ uống 500ml Đồ uống Lon nhôm trống
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp:: | uống , nước trái cây, nước giải khát |
| Loại niêm phong:: | nắp mở dễ dàng B64 CDL |
SGS 330ml 550ml Bao bì đồ uống Lon nhôm rỗng
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Sử dụng:: | Nước giải khát, bia |
| In: | Tập quán |

