Tất cả sản phẩm
-
Đánh dấu từ Hoa KỳCảm ơn rất nhiều về chất lượng hoàn hảo và dịch vụ VIP của bạn, chúng tôi sẽ giữ hợp đồng và kinh doanh nhiều hơn với bạn! -
Lionel LoboChúng tôi đã nhận được hàng hóa của bạn vào thứ năm tuần trước và chúng tôi rất hài lòng với chất lượng sản phẩm của bạn.
Kewords [ 157mm aluminum beverage cans ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Vòng tùy chỉnh 473ml 16 Oz lon nhôm rỗng cho bia
| Ứng dụng: | nước trái cây và bia |
|---|---|
| In ấn: | Tập quán |
| Hình dạng: | Tròn |
Hộp nước tăng lực nhôm in trắng 355ml 12OZ
| Kích thước: | 355ml 12oz |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Mục: | Hộp in trắng 355ml Hộp nhôm in màu trắng có hàng |
Lon nước ngọt Ounce vòng 16, lon nước ngọt SGS in tùy chỉnh
| Kích thước: | 473ml , 16oz Ounce |
|---|---|
| Logo: | Yêu cầu khách hàng |
| Mục: | Lon nhôm 473ml cho ngành công nghiệp bia nước giải khát |
B64 Kết thúc Hộp đựng đồ uống bằng nhôm 16oz SGS in Bpani
| Sử dụng: | bia, rượu táo, than cốc |
|---|---|
| Mẫu: | có thể được cung cấp miễn phí |
| Màu sắc: | Tập quán |
SGS Chiều cao 157mm Vít đầu 473ml 16 Oz Can nhôm
| Sử dụng: | Bia |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Tên: | Hộp nhôm 16 oz koozie cho nắp lon bia |
Khách hàng được in có thể dễ dàng mở nắp cho bao bì đồ uống Tiêu chuẩn 355ml 12oz Hộp nhôm
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Mẫu: | Đúng |
| Sử dụng: | nước trái cây, đồ uống, bia |
In bao bì bia lon 16oz bằng nhôm không chứa BPA
| Sử dụng: | bia |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
| Tên: | Hộp nhôm 16oz In tùy chỉnh với nhãn in cho rượu táo |
Giải pháp đồ uống in nhãn hiệu tùy chỉnh Giấy chứng nhận SGS UE của lon nhôm trống
| Nhiệt độ tối đa: | 121 ° C |
|---|---|
| Sức chứa: | 185/350/330/350 / 500ml |
| Công nghiệp: | Đồ uống |
Đồ uống 16oz 473ml Lon nhôm in tùy chỉnh
| Sử dụng: | Bia |
|---|---|
| Màu sắc: | , Màu đen, có thể được tùy chỉnh |
| Tên: | Lon nhôm in tùy chỉnh 473ml Màu đen với MOQ nhỏ |
Nắp B64 Lon nhôm trắng kiểu dáng đẹp 330ml
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp:: | uống , nước trái cây, nước giải khát |
| Loại niêm phong:: | nắp mở dễ dàng B64 CDL |

