Tất cả sản phẩm
-
Đánh dấu từ Hoa KỳCảm ơn rất nhiều về chất lượng hoàn hảo và dịch vụ VIP của bạn, chúng tôi sẽ giữ hợp đồng và kinh doanh nhiều hơn với bạn! -
Lionel LoboChúng tôi đã nhận được hàng hóa của bạn vào thứ năm tuần trước và chúng tôi rất hài lòng với chất lượng sản phẩm của bạn.
Kewords [ soda can lids ] trận đấu 130 các sản phẩm.
Hộp đựng JIM 355ml Hộp nhôm tiêu chuẩn với nắp mở dễ dàng 202 #
| Âm lượng: | 250/310/330/350/355/473ml / 500ml & tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | uống bia |
| Mũ lưỡi trai: | 200 # 202 # 206 # |
Hộp nhôm in 12 Oz Brite 355ml Đổ đầy nóng có nắp 202 #
| Âm lượng: | 250/310/330/350/355/473ml / 500ml & tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | uống bia |
| Mũ lưỡi trai: | 200 # 202 # 206 # |
Kiểu dáng đẹp 250ml Soda nhôm mềm Uống nước ngọt với hình dạng tùy chỉnh
| Sử dụng: | Nước ép |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Loại kim loại: | Tin |
B64 CDL Vành an toàn Hộp nhôm in tùy chỉnh 500ml Hộp nước ngọt có ga in tùy chỉnh Thân thiện với môi trường
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp:: | Đồ uống và bia |
| Loại niêm phong:: | nắp mở dễ dàng B64 CDL |
Thiết kế lon nước ngọt In lon nước giải khát 355ml nhôm 355ml
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Âm lượng: | 355ml 12oz |
| In: | Có thể tùy chỉnh |
Lon nước ngọt Ounce vòng 16, lon nước ngọt SGS in tùy chỉnh
| Kích thước: | 473ml , 16oz Ounce |
|---|---|
| Logo: | Yêu cầu khách hàng |
| Mục: | Lon nhôm 473ml cho ngành công nghiệp bia nước giải khát |
Matt 8 màu Nước giải khát bằng nhôm mỏng tùy chỉnh Lon 330ml Nước ngọt có ga
| Use: | soda,soft drink |
|---|---|
| Vật liệu: | nhôm |
| Loại kim loại: | Thiếc |
EOE LOE Nước giải khát có màu có thể đậy lớp sơn mài bên ngoài có đường kính 99mm
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 5182 |
|---|---|
| kích thước cổ: | 200 202 206 # |
| Bao bì: | Thùng giấy với pallet |
Nước Tăng Lực Slim Nhôm Lon Nước Giải Khát 180ml Hợp Kim 3104 Có 200 Nắp
| Use: | Beer, coffee,juice, cola,energy drink, soda, soft drink,carbonated drink,beverage,vodka drink, wine,water |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm,Hợp kim nhôm 3104 |
| Kích cỡ: | 150/185/250/269/310/330/350/355/473/500ML |
Không chứa BPA 16oz 473ml Bia lon B64 Lon nước giải khát nắp nhôm
| Sử dụng: | bia, rượu táo, than cốc |
|---|---|
| Mẫu: | có thể được cung cấp miễn phí |
| Màu sắc: | Tập quán |

