Tất cả sản phẩm
-
Đánh dấu từ Hoa KỳCảm ơn rất nhiều về chất lượng hoàn hảo và dịch vụ VIP của bạn, chúng tôi sẽ giữ hợp đồng và kinh doanh nhiều hơn với bạn! -
Lionel LoboChúng tôi đã nhận được hàng hóa của bạn vào thứ năm tuần trước và chúng tôi rất hài lòng với chất lượng sản phẩm của bạn.
Kewords [ empty aluminum cans ] trận đấu 283 các sản phẩm.
12oz 16oz lon bia nhôm với MOQ nhỏ để in lon
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Âm lượng: | 200/350/330/400 / 500ml 12oz 16oz 600ml 700ml 750ml |
| Nắp nhôm: | 202 # B64 |
Hộp rỗng 355ml 12oz bằng nhôm dễ dàng mở cho rượu táo, MOQ thấp của Trung Quốc,
| Kích thước: | 355ml |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lon nước giải khát bằng nhôm |
| Ưu điểm: | Tái chế |
BPANI 12oz Nhôm lon nước giải khát 355ml từ nhà sản xuất cho rượu táo
| Kích thước: | 12oz 355ml 350ml |
|---|---|
| NẮP: | 202 # |
| Logo: | Yêu cầu khách hàng |
202 # 206 # 12oz 355ml JIMA 350 Lon nhôm đồ uống
| Kích thước: | 355ml 12oz |
|---|---|
| NẮP: | 202 # 206 # |
| Logo: | Yêu cầu khách hàng |
BPA Free Liner 355ml Aluminium Beverage Can for Beer Cider Coke
| Sử dụng: | bia, rượu táo, than cốc |
|---|---|
| Mẫu: | có thể được cung cấp miễn phí |
| Màu sắc: | Tập quán |
12oz 355ml BPA Ni lon nước ngọt có nắp khắc Canada
| Sử dụng: | bia, rượu táo, than cốc |
|---|---|
| Mẫu: | có thể được cung cấp miễn phí |
| Màu sắc: | Tập quán |
Chai bia nhôm Corona 355ml của Mỹ không có BPA
| Tên: | Bia Corona Extra Standard của Mỹ, Chai và lon 355ml |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bia |
| In ấn: | Tập quán |
In màu 12 Giải pháp đồ uống Ounce Lon nhôm rỗng
| Kích thước: | 355ml 12 ounce |
|---|---|
| NẮP: | 202 # |
| Logo: | Yêu cầu khách hàng |
Đồ uống rỗng 250ml Bia nhôm 8,4 Oz lon mỏng
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Hình dạng: | Tròn |
| Lĩnh vực ứng dụng: | Mỹ phẩm, đồ uống, dầu gội, sữa tắm |

